สมาคมผู้ประกอบการข้าวถุงไทย ร่วมแสดงความยินดีเนื่องในโอกาสวันคล้ายวันสถาปนากระทรวงพาณิชย์ ครบรอบ103ปี
เมื่อวันที่ 18 สิงหาคม 2566 เวลา 10.00 น. ณ บริเวณโถงกลาง ชั้น 3 อาคารสำนักงานปลัดกระทรวงพาณิชย์
นายยงยุทธ พฤกษ์มหาดำรง นายกสมาคมผู้ประกอบการข้าวถุงไทย และนางสาวธีนิดา นิธินันท์ศุภกิจ รองเลขาธิการสมาคม ร่วมเป็นเกียรติและแสดงความยินดี เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันสถาปนากระทรวงพาณิชย์ ครบรอบ 103 ปี
![](https://thairicepackers.or.th/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_2023.8.18_๒๓๐๘๑๘_4-1024x683.jpg)
![](https://thairicepackers.or.th/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_2023.8.18_๒๓๐๘๑๘_1-1024x683.jpg)